DeepSeek-VL 7B

FjölbreytilegtTiltækt
eftir DeepSeekAuðkenni módels: deepseek-vl-7b

DeepSeek-VL 7B chat model. Vision-language model with hybrid vision encoder and strong real-world visual question answering performance.

Verð
≈ 0,0086 USD/keyrsla
Samhengi
4.096 tákn
Hámarksúttak
2.048 tákn
Inntak → úttak
Texti + Mynd → Texti
Þróunaraðili
DeepSeek
Uppfært
23. september 2026
01

Leiksvæði

Prófaðu DeepSeek-VL 7B

Engin inntaksform

≈ 0,0086 USD/keyrsla

Engin inntaksform fyrir þetta módel ennþá

Inntök þess eru ekki skjöluð ennþá. Til að engin keyrsla mistakist á röngum inntaki bjóðum við ekki upp á form hér. Veldu sambærilegt módel í staðinn.

02

Examples

Real outputs from the public examples of this model on Replicate, with the prompt and settings that produced them. They were not generated live on this page.
  • InputInput

    Prompt

    Describe each stage of this image

    Response

    The image depicts a three-stage process for training a vision-language model. 1. Stage 1: Training VL Adapter: In this stage, a vision-language adapter is trained using supervised fine-tuning. The adapter is trained on image-text pairs and pure language sequences. 2. Stage 2: Joint VL Pre-training: In this stage, a joint vision-language model is pre-trained using self-supervised learning. The model is trained on image-text pairs and pure language sequences. 3. Stage 3: Supervised Fine-tuning: In this stage, the model is fine-tuned on supervised tasks using image-text pairs and pure language sequences. The model is trained using a hybrid vision-language adapter, which combines a vision-language adapter with a language model. The model is trained on a variety of tasks, including image captioning, visual question answering, and visual reasoning. The model is able to understand the visual content of an image and generate a natural language description or answer.

  • InputInput

    Prompt

    Describe this image

    Response

    The image you've provided is a meme featuring a French Bulldog lying on its side on a blue wooden floor. The dog's head is resting on its paws, and it appears to be sleeping. The meme has a text overlay that reads "MONDAY. JUST...MONDAY." This suggests that the meme is making a humorous comment about the start of the work week. The dog's relaxed posture and the text overlay together create a light-hearted and relatable message.

03

Um DeepSeek-VL 7B

StuttlegaFrá og með 23. september 2026

DeepSeek-VL 7B er módel frá DeepSeek í flokknum Fjölbreytilegt. Á Railwail kostar DeepSeek-VL 7B ≈ 0,0086 USD fyrir hverja keyrslu. Samhengisgluggi geymir 4.096 tákn og ein svör getur verið allt að 2.048 tákn löng.

04

Verðlagning

Verð í Bandaríkjadölum. Notkun er rukkuð frá fyrirframgreiddum inneign.
Dæmigerð keyrsla (≈ 7 s á L40S)0,0086 USD fyrir hverja keyrslu
GPU-tími (L40S)0,00117 USD fyrir hverja GPU-sekúndu
  • Reikningsfærðir eru GPU-tíminn sem keyrslan tekur í raun. Þegar keyrslan hefst er 3× dæmigerðu verðinu frátekin frá inneign þinni og jöfnuð síðar.
  • 1 inneign = 0,01 USD

Kostnaðarreiknir

Verðreiknir

s

Dæmigert samkvæmt veitanda: um 7,3 s

Samtals

0,86 USD

86 inneign

Fyrir hverja keyrslu

0,0086 USD · 0,86 inneign

Innheimt er fyrir raunverulegan GPU-tíma; þetta er mat.

05

API

Kallaðu DeepSeek-VL 7B með Railwail API-lyklinum þínum. Notaðu þessa módel-auðkenningu í beiðninni:

Engin staðfest API-dæmi

Opinbera API sendir annað inntakssnið en þetta módel þarf. Notaðu leiksvæðið hér að ofan.

06

Forskriftir

Módel-auðkenni
deepseek-vl-7b
Þróunaraðili
DeepSeek
Inntak
Texti, Mynd
Úttak
Texti
Samhengisglugginn
4.096 tákn
Hámark úttak
2.048 tákn
Reikningur
Eftir notkun (tókar eða GPU-tími)
Vörulistafærsla uppfærð
23. september 2026

Merki

  • replicate
  • multimodal
  • vision-understanding
  • deepseek
  • open-weights
07

Algengar spurningar

Hvað er DeepSeek-VL 7B?

DeepSeek-VL 7B er módel frá DeepSeek í flokknum Fjölbreytilegt.

Hvað kostar DeepSeek-VL 7B á Railwail?

Á Railwail kostar DeepSeek-VL 7B ≈ 0,0086 USD fyrir hverja keyrslu. Þér er rukkað fyrir það sem hver beiðni notar í raun. Notkun er greidd úr fyrirframgreiddum inneign; 1 inneign jafngildir 0,01 USD.

Hversu stór er samhengisgluggi DeepSeek-VL 7B?

Samhengisgluggi DeepSeek-VL 7B geymir 4.096 tákn. Ein svör getur verið allt að 2.048 tákn löng.

Hversu hratt er DeepSeek-VL 7B?

Það eru ekki nóg mældar keyrslur af DeepSeek-VL 7B á Railwail ennþá til að tilgreina keyrslutíma. Það fer eftir inntakinu, stillingum og álagi hjá veitandanum.

Er DeepSeek-VL 7B betra en BLIP?

Það fer eftir verkefninu. DeepSeek-VL 7B (DeepSeek) og BLIP (Salesforce) eru bæði módel í flokknum Fjölbreytilegt. Samanburðarsíðan sýnir verð og forskriftir þeirra hlið við hlið.

Bera saman DeepSeek-VL 7B og BLIP

Getur DeepSeek-VL 7B unnið úr myndum?

Já. DeepSeek-VL 7B tekur myndir sem inntok auk texta.

08

Sambærileg módel

Öll í þessum flokki
  • BLIPSalesforce

    Salesforce BLIP. Vision-language model for image captioning and visual question answering. Given an image it writes a short natural-language caption, or answers a question about the image when one is supplied. A widely used baseline for automatic captioning.

    ≈ 0,00030 USD/keyrsla

    97 % ódýrara á einingu

    Bera DeepSeek-VL 7B og BLIP saman
  • pharmapsychotic's CLIP Interrogator. Takes an image and produces a Stable-Diffusion-style text prompt by combining BLIP captioning with CLIP to rank likely subjects, artists, mediums and styles. Commonly used to reverse-engineer a prompt from an existing picture.

    ≈ 0,0457 USD/keyrsla

    431 % dýrara á einingu

    Bera DeepSeek-VL 7B og CLIP Interrogator saman
  • Monocular depth-estimation model trained on 595k labeled and 62M unlabeled images. Strong zero-shot generalization in indoor and outdoor scenes.

    ≈ 0,0050 USD/keyrsla

    42 % ódýrara á einingu

    Bera DeepSeek-VL 7B og Depth Anything v2 saman

Öll módel í gegnum eina API

Einn API-lykil fyrir öll módel á Railwail. Notkun er rukkuð frá fyrirframgreiddum inneign, 1 inneign = 0,01 USD.