Sticker Maker

MyndasmíðTiltækt
eftir CommunityAuðkenni módels: sticker-maker-replicate

fofr's sticker generator that outputs graphics with transparent backgrounds, so the result drops straight into chat apps or print sheets. Runs an SDXL-based pipeline at high speed (default 17 steps) and returns die-cut style art without manual background removal.

Verð
≈ 0,0055 USD/keyrsla
Upplausn
allt að 1.536 × 1.536 px
Inntak → úttak
Texti → Mynd
Þróunaraðili
Community
Uppfært
23. september 2026
01

Leiksvæði

Prófaðu Sticker Maker

Inntak og úttak

≈ 0,0055 USD/keyrsla
Prófaðu Sticker Maker

0 / 4.000

Ítarlegar stillingar (7)

0 / 4.000

Niðurstaða
Myndin þín birtist hér.

Þessi keyrsla

um 0,0055 USD · 0,55 inneign

0,0163 USD (1,63 inneign) eru fráteknar við upphaf; raunverulegur GPU-tími er innheimtaður.

Nýr hér?

10 ókeypis inneign (0,10 USD) þegar þú skráir þig með Google

Hægt að nota 24 klst. eftir skráningu, allt að 5 keyrslur á dag og að hámarki 2 inneign á keyrslu. Aðrar innskráningaraðferðir byrja án inneignar. Nægir fyrir 6 keyrslur þessa módels.

02

Examples

Real outputs from the public examples of this model on Replicate, with the prompt and settings that produced them. They were not generated live on this page.
  • Example output 1 from Sticker Maker: a cute catOpen full size

    Prompt

    a cute cat

    Settings

    width
    1152
    height
    1152
  • Example output 2 from Sticker Maker: a cute catOpen full size

    Prompt

    a cute cat

    Settings

    width
    1152
    height
    1152
  • Example output 3 from Sticker Maker: a toxic yellow smiley face, X eyesOpen full size

    Prompt

    a toxic yellow smiley face, X eyes

    Settings

    width
    1024
    height
    1024
03

Um Sticker Maker

StuttlegaFrá og með 23. september 2026

Sticker Maker er módel frá Community í flokknum Myndasmíð. Á Railwail kostar Sticker Maker ≈ 0,0055 USD fyrir hverja keyrslu.

04

Verðlagning

Verð í Bandaríkjadölum. Notkun er rukkuð frá fyrirframgreiddum inneign.
Dæmigerð keyrsla (≈ 5 s á L40S)0,0055 USD fyrir hverja keyrslu
GPU-tími (L40S)0,00117 USD fyrir hverja GPU-sekúndu
  • Reikningsfærðir eru GPU-tíminn sem keyrslan tekur í raun. Þegar keyrslan hefst er 3× dæmigerðu verðinu frátekin frá inneign þinni og jöfnuð síðar.
  • 1 inneign = 0,01 USD

Kostnaðarreiknir

Verðreiknir

s

Dæmigert samkvæmt veitanda: um 4,6 s

Samtals

0,55 USD

55 inneign

Fyrir hverja keyrslu

0,0055 USD · 0,55 inneign

Innheimt er fyrir raunverulegan GPU-tíma; þetta er mat.

05

API

Kallaðu Sticker Maker með Railwail API-lyklinum þínum. Notaðu þessa módel-auðkenningu í beiðninni:
sticker-maker-replicateAPI-skjölFáðu API-lykil
curl https://railwail.com/api/v1/images/generations \
  -H "Authorization: Bearer $RAILWAIL_API_KEY" \
  -H "Content-Type: application/json" \
  -d '{
    "model": "sticker-maker-replicate",
    "prompt": "A lighthouse on a rocky coast at sunset, photorealistic"
  }'
Stilltu lykil þinn sem RAILWAIL_API_KEYBúa til API-lykil
06

Forskriftir

Módel-auðkenni
sticker-maker-replicate
Þróunaraðili
Community
Inntak
Texti
Úttak
Mynd
Úttak snið
WEBP, JPG, PNG
Upplausn
allt að 1.536 × 1.536 px
Reikningur
Eftir notkun (tókar eða GPU-tími)
Vörulistafærsla uppfærð
23. september 2026

Inntaksbreytur

Inntak og stillingar úr inntakskerfi módelsins. Dæmið í API-hlutanum sýnir hverjar þeirra API samþykkir.

  • promptnauðsynlegt

    Description of the sticker to generate

    Tegund: Texti
    Sjálfgefið: –
    Leyfðir gildir: allt að 4.000 stafir
  • seed

    Optional seed for reproducibility

    Tegund: Heiltala
    Sjálfgefið: –
    Leyfðir gildir: –
  • steps
    Tegund: Heiltala
    Sjálfgefið: 17
    Leyfðir gildir: 1 til 50
  • width
    Tegund: Heiltala
    Sjálfgefið: 1152
    Leyfðir gildir: 256 til 1.536
  • height
    Tegund: Heiltala
    Sjálfgefið: 1152
    Leyfðir gildir: 256 til 1.536
  • output_format
    Tegund: Val
    Sjálfgefið: webp
    Leyfðir gildir: webp, jpg eða png
  • output_quality
    Tegund: Heiltala
    Sjálfgefið: 90
    Leyfðir gildir: 1 til 100
  • negative_prompt

    Things to avoid in the sticker

    Tegund: Texti
    Sjálfgefið: –
    Leyfðir gildir: allt að 4.000 stafir
  • number_of_images
    Tegund: Heiltala
    Sjálfgefið: 1
    Leyfðir gildir: 1 til 4

Merki

  • replicate
  • sticker
  • transparent
  • fofr
  • die-cut
  • open-weights
07

Algengar spurningar

Hvað er Sticker Maker?

Sticker Maker er módel frá Community í flokknum Myndasmíð. Á Railwail geturðu kallað það með API-lykli í gegnum Railwail API.

Hvað kostar Sticker Maker á Railwail?

Á Railwail kostar Sticker Maker ≈ 0,0055 USD fyrir hverja keyrslu. Þér er rukkað fyrir það sem hver beiðni notar í raun. Notkun er greidd úr fyrirframgreiddum inneign; 1 inneign jafngildir 0,01 USD.

Hvaða stillingar styður Sticker Maker?

Samkvæmt inntaksskema sínu þekkir Sticker Maker þessa færibreytu: prompt (allt að 4.000 stafir), seed, steps (1 til 50), width (256 til 1.536), height (256 til 1.536), output_format (webp, jpg eða png), output_quality (1 til 100) og negative_prompt (allt að 4.000 stafir).

Hversu hratt er Sticker Maker?

Það eru ekki nóg mældar keyrslur af Sticker Maker á Railwail ennþá til að tilgreina keyrslutíma. Það fer eftir inntakinu, stillingum og álagi hjá veitandanum.

Er Sticker Maker betra en FLUX 1.1 Pro?

Það fer eftir verkefninu. Sticker Maker (Community) og FLUX 1.1 Pro (Black Forest Labs) eru bæði módel í flokknum Myndasmíð. Samanburðarsíðan sýnir verð og forskriftir þeirra hlið við hlið.

Bera saman Sticker Maker og FLUX 1.1 Pro

Hvernig nota ég Sticker Maker í gegnum API?

Búðu til Railwail API-lykil og sendu beiðni þína með módel-auðkenninu sticker-maker-replicate. Kóðadæmi fyrir curl, Python og JavaScript eru í API-hlutanum á þessari síðu.

08

Sambærileg módel

Öll í þessum flokki
  • SDXL fine-tune by galleri5 for slick flat icons and pop constructivist graphics with thick edges. Trained on Bing generations, it produces clean single-subject icon art that suits app icons, badges and UI glyphs. Raster output, not true vector.

    ≈ 0,0094 USD/keyrsla

    71 % dýrara á einingu

    Bera Sticker Maker og Icons (SDXL Flat Pop) saman
  • InstantIDCommunity

    InstantID makes realistic portraits of a real person from a single reference photo without per-user training. Combines a face encoder with an IdentityNet adapter on SDXL to keep identity and pose while following a text prompt, so it is fast and tuning-free.

    ≈ 0,084 USD/keyrsla

    1.427 % dýrara á einingu

    Bera Sticker Maker og InstantID saman
  • FLUX 1.1 ProBlack Forest Labs

    Black Forest Labs' flagship text-to-image model. Faster generation than FLUX.1 Pro at higher prompt adherence, with strong photorealism and reliable spatial composition. Runs as a hosted Replicate model.

Notaðu Sticker Maker í gegnum API

Einn API-lykil fyrir öll módel á Railwail. Notkun er rukkuð frá fyrirframgreiddum inneign, 1 inneign = 0,01 USD.